Starfsmenn

Alexandra Viðar
AV
Stærðfræði, fagstjóri

Viðtalstími fimmtudaga kl.13:20-14:00

Alice Demurtas
AD
Enska

Viðtalstími fimmtudaga kl.14:15-15:25

Auður Aðalsteinsdóttir
Fulltrúi á skrifstofu
Auður Agla Óladóttir
AAÓ
Jarðfræði

Viðtalstími þriðjudaga kl. 10:40-11:20

Auður Einarsdóttir
AE
Hagfræði og fjármálalæsi

Viðtalstími miðvikudaga kl.12:40-13:20

Auður Leifsdóttir
AL
Danska, fagstjóri

Viðtalstími þriðjudaga kl.10:30-11:10

Auður Þóra Björgúlfsdóttir
AÞB
Saga, fagstjóri, erlend samskipti

Viðtalstími mánudaga kl.9:35-10:15

Ágúst Valgeirsson
Tölvumál
Árný Margrét Eiríksdóttir
ÁME
Líffræði og næringafræði

Viðtalstími mánudaga kl.9:30-10:10

Ársæll Másson
ÁM
Stærðfræði

Viðtalstími fimmtudaga kl.9:30-10:10

Ásdís Arnalds
Aðstoðarskólameistari

Viðtalstími eftir samkomulagi

Ásdís Ingólfsdóttir
ÁI
Efnafræði og hagfræði

Viðtalstími fimmtudaga kl.12:15-12:55

Ásta Emilsdóttir
ÁE
Þýska

Viðtalstími fimmtudaga kl.10:40-11:20

Ásta Skæringsdóttir
ÁS
Íþróttir, fagstjóri

Viðtalstími eftir samkomulagi

Björg Helga Sigurðardóttir
BHS
Þýska, fagstjóri

Viðtalstími mánudaga kl.9:35-10:15

Björk Þorgeirsdóttir
Námstjóri

Viðtalstími eftir samkomulagi

Björn Einar Árnason
BEÁ
Stærðfræði

Viðtalstími föstudaga kl.10:40-11:20

Eliza Celina Zagrodnik
Mötuneyti
Elínborg Ragnarsdóttir
ER
Íslenska, fagstjóri

Viðtalstími fimmtudaga kl. 10:40-11:20

Elínrós Þorkelsdóttir
Íslenska

Viðtalstími mánudaga kl.13:20-14:00

Elna Katrín Jónsdóttir
EKJ
Þýska

Viðtalstími fimmtudaga kl.9:25-10:05

Elva Björt Pálsdóttir
EBP
Efnafræði, fagstjóri

Viðtalstími þriðjudaga kl.10:40-11:20

Ester Bergsteinsdóttir
EB
Sálfræði, forvarnafulltrúi

Viðtalstími fimmtudaga kl.10:40-11:20

Ewelina Maria Guzik-Czenszak
Ræstingar
Geir Guðjónsson
GG
Stærðfræði

Viðtalstími fimmtudaga kl.9:30-10:10

Grétar Skúlason
GRS
Enska, ítalska

Viðtalstími mánudaga kl.12:40-13:20

Guðný Rún Sigurðardóttir
Fjármála- og skrifstofustjóri
Guðrún Erla Sigurðardóttir
GES
Íslenska, þýska og lögfræði

Viðtalstími þriðjudaga kl.11:40-12.20

Halldóra Jóhannesdóttir
HJ
Efnafræði, umhverfisfræði og stærðfræði

Viðtalstími þriðjudaga kl. 9:35-10:30

Haraldur Gunnarsson
HaG
Jarðfræði, stærðfræði, tölvunarfræði

Viðtalstími mánudaga kl.13:00-14:00

Hildigunnur Gunnarsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Hjalti Jón Sveinsson
Skólameistari
Hlöðver Már Ólafsson
Matreiðslumeistari
Ína Björg Árnadóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Íris Thorlacius Hauksdóttir
ÍTH
Líffræði, efnafræði, jóga

Viðtalstími fimmtudaga kl.11:45-12:40

Jóhann Valur Klausen
JVK
Heimspeki

Viðtalstími þriðjudaga kl. 10:30-11:30

Jóhanna Björk Guðjónsdóttir
JBG
Franska

Viðtalstími þriðjudaga kl.10:30-11:35

Justyna Karwowska
Mötuneyti og ræstingar
Karólína Helga Símonardóttir
KHS
Félagsgreinar, handmennt

Viðtalstími þriðjudaga kl.11:00-11:40

Kári Ibsen Árnason
Enska

Viðtalstími þriðjudaga kl.8:30-9:10

Kristín Hafsteinsdóttir
KH
Danska

Viðtalstími mánudaga kl.12:40-13:20

Kristín Marín Siggeirsdóttir
KMS
Líffræði, fagstjóri

Viðtalstími fimmtudaga kl.13:20-14:00

Krzysztof Poranski
Ræstingar
Laufey Ásgrímsdóttir
Skjalastjóri
Lea María Lemarquis
LML
Eðlisfræði

Viðtalstími þriðjudaga kl.10:30-11:10

Lilja Dögg Gunnarsdóttir
Kórstjóri, í leyfi
Lilja Ósk Úlfarsdóttir
LÓÚ
Sálfræði, fagstjóri

Viðtalstími miðvikudaga kl.10:40-11:20

Linda Björk Einarsdóttir
LBE
Félagsgreinar og nýnemafræðsla, fagstjóri

Viðtalstími mánudaga kl.9:35-10:30

Margrét Helga Hjartardóttir
MHH
Franska, fagstjóri

Viðtalstími mánudaga kl.10:40-11:20

Maria Sastre
MS
Eðlisfræði og stærðfræði

Viðtalstími mánudaga 12:10-13:10

Marlena Watras
Ræstingar, í leyfi
Ólafur Óskar Óskarsson
Umsjónarmaður fasteigna
Ólafur Páll Einarsson
ÓPE
Enska

Viðtalstími mánudaga kl.10:40-11:35

Ólína Ásgeirsdóttir
ÓÁ
Uppeldisfræði, handmennt

Viðtalstími þriðjudaga kl.12:30-13:10

Páll Guðmundsson
PG
Saga

Viðtalstími fimmtudaga kl.12:30-13:10

Ragnar Mar Sigrúnarson
RMS
Íþróttir
Ragnar Sigurðsson
RS
Saga

Viðtalstími þriðjudaga kl.11:40-12:20

Ragnheiður Erla Rósarsdóttir
RER
Efnafræði

Viðtalstími mánudaga kl.13:15-14:15

Sara Hrund Einarsdóttir
SHE
Saga

Viðtalstímar fimmtudaga kl.11:40-12:20

Sigríður María Tómasdóttir
SMT
Náms- og starfsval, fagstjóri

Viðtalstími þriðjudaga kl. 14:30-15:10

Sigrún Steingrímsdóttir
SST
Íslenska, félagsmálafulltrúi

Viðtalstími þriðjudaga kl.9:45-10:25

Sigurður Einar Vilhelmsson
SEV
Efnafræði, líffræði

Viðtalstími mánudaga kl.9:35-10:30

Sólveig Einarsdóttir
SE
Íslenska

Viðtalstími þriðjudaga kl.10:30-11:10

Sólveig Sigurðardóttir
SVS
Kórstjóri
Svanhildur Agnarsdóttir
Bókasafnsfræðingur
Sveinn Gunnar Hálfdánarson
Sálfræðingur
Sverrir Árnason
SVÁ
Íslenska

Viðtalstími fimmtudaga kl.14:25-15:20

Telma Dís Sigurðardóttir
TDS
Eðlisfræði, stærðfræði, jarðfræði

Viðtalstími þriðjudaga kl.9:30-10:10

Valgerður S. Kristjánsdóttir
VSK
Félagsgreinar

Viðtalstími fimmtudaga kl.9:40-10:20

Wieslaw F. Drymajlo
Ræstingar
Þórdís Eyvör Valdimarsdóttir
ÞEV
Enska, fagstjóri

Viðtalstími þriðjudaga kl.12:15-12:55

Þórður Kristinsson
ÞK
Félagsgreinar, jafnréttisfulltrúi

Viðtalstími þriðjudaga kl.10:40-11:20

Þórey Friðbjörnsdóttir
ÞF
Enska

Viðtalstími þriðjudaga kl.13:00-13:40

Þórunn Jensdóttir
ÞÓJ
Stærðfræði

Viðtalstími föstudaga kl.9:30-10:10

Viðtalstímar