Starfsmenn

Alexandra Viðar
AV
Stærðfræði
Auður Aðalsteinsdóttir
Fulltrúi á skrifstofu
Auður Agla Óladóttir
AAÓ
Jarðfræði

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.8:30-9:10

Auður Einarsdóttir
AE
Hagfræði og fjármálalæsi

Viðtalstími: Föstudaga kl.11:30-12:10

Auður Leifsdóttir
AL
Danska
Auður Þóra Björgúlfsdóttir
AÞB
Saga

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.9:20-10:00

Ágúst Valgeirsson
Tölvumál
Árný Margrét Eiríksdóttir
ÁME
Líffræði og næringafræði

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.9:20-10:00

Ársæll Másson
ÁM
Stærðfræði

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.12:20-13:20

Ásdís Arnalds
ÁA
Íslenska og lokaverkefni

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.10:30-11:10

Ásdís Ingólfsdóttir
ÁI
Efnafræði og hagfræði

Viðtalstími: Föstudaga kl.13:20-14:00

Ásta Emilsdóttir
ÁE
Þýska

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.9:20-10:00

Ásta Skæringsdóttir
ÁS
Íþróttir

Viðtalstími skv. samkomulagi, astas@kvenno.is

Björg Helga Sigurðardóttir
BHS
Þýska

Viðtalstími: Miðvikudaga kl.10:30-11:10

Björk Þorgeirsdóttir
Námstjóri

Viðtalstími eftir samkomulagi

Björn Einar Árnason
BEÁ
Stærðfræði

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.12:20-13:00

Derya Kevioglu Özdilek
DKO
Danska

Viðtalstími: Mánudaga kl.13:30-14:10

Eliza Celina Zagrodnik
Mötuneyti
Elínborg Ragnarsdóttir
ER
Íslenska

Viðtalstími: Miðvikudaga kl.10:30-11:10

Elna Katrín Jónsdóttir
EKJ
Þýska, í leyfi
Elva Björt Pálsdóttir
EBP
Efnafræði

Viðtalstími: Mánudaga kl.10:30-11:10

Ester Bergsteinsdóttir
EB
Sálfræði

Viðtalstími: Miðvikudaga kl. 13:30-14:10

Geir Guðjónsson
GG
Stærðfræði

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.13:20-14:00

Grétar Skúlason
GRS
Enska, franska, ítalska

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.9:20-10:00

Guðný Rún Sigurðardóttir
Fjármála- og skrifstofustjóri
Guðrún Erla Sigurðardóttir
GES
Íslenska, þýska og lögfræði

Viðtalstími: Miðvikudaga kl.10:20-11:00

Halldóra Jóhannesdóttir
HJ
Efnafræði, umhverfisfræði og stærðfræði

Viðtalstími: Mánudaga kl.12:20-13:20

Haraldur Gunnarsson
HaG
Jarðfræði, stærðfræði, tölvunarfræði

Viðtalstími: Mánudaga kl.13:30-14:30

Hildigunnur Gunnarsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Hjalti Jón Sveinsson
Skólameistari
Hlöðver Már Ólafsson
Matreiðslumeistari
Ína Björg Árnadóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Íris Thorlacius Hauksdóttir
ÍTH
Líffræði og efnafræði

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.14:40-15:40

Jóhann Valur Klausen
JVK
Heimspeki

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.13:30-14:10

Jóhanna Björk Guðjónsdóttir
JBG
Franska

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.12:30-13:10

Justyna Karwowska
Mötuneyti og ræstingar
Karólína Helga Símonardóttir
KHS
Félagsgreinar

Viðtalstími: Mánudaga kl.12:20-13:00

Kári Ibsen Árnason
Enska

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.13:30-14:10

Kristín Hafsteinsdóttir
KH
Danska

Viðtalstími: Mánudaga kl.13:30-14:10

Kristín Marín Siggeirsdóttir
KMS
Líffræði

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.10:30-11:10

Krzysztof Poranski
Ræstingar
Laufey Ásgrímsdóttir
Skjalastjóri
Lea María Lemarquis
LML
Eðlisfræði

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.13:20-14:00

Lilja Dögg Gunnarsdóttir
Kórstjóri
Lilja Ósk Úlfarsdóttir
LÓÚ
Sálfræði

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.12:20-13:00

Linda Björk Einarsdóttir
LBE
Félagsgreinar og nýnemafræðsla

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.10:30-11:10

Margrét Helga Hjartardóttir
MHH
Franska

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.10:30-11:10

Maria Sastre
MS
Eðlisfræði og stærðfræði

Viðtalstími: Mánudaga kl.13:30-14:30

Marlena Watras
Ræstingar, í leyfi
Oddný Hafberg
Aðstoðarskólameistari
Ólafur Óskar Óskarsson
Umsjónarmaður fasteigna
Ólafur Páll Einarsson
ÓPE
Enska

Viðtalstími: Föstudaga kl.10:30-11:10

Ólína Ásgeirsdóttir
ÓÁ
Félagsgreinar

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.13:40-14:20

Paulina Magdalena Olejnik
Mötuneyti og ræstingar
Páll Guðmundsson
PG
Saga

Viðtalstími: Fimmtudaga kl.11:35-12:15

Ragnar Mar Sigrúnarson
RMS
Íþróttir

Viðtalstími: Mánudaga kl.9:20-10:20

Ragnar Sigurðsson
RS
Saga

Viðtalstími: Mánudaga kl.10:30-11:30

Ragnheiður Erla Rósarsdóttir
RER
Efnafræði

Viðtalstími: Miðvikudaga kl.13:40-14:20

Sara Hrund Einarsdóttir
SHE
Saga
Sigríður María Tómasdóttir
SMT
Náms- og starfsval

Viðtalstími: Föstudaga kl.10:50-11:30

Sigrún Steingrímsdóttir
SST
Íslenska

Viðtalstími: Mánudaga kl.9:30-10:10

Sigurður Ágústsson
SÁg
Saga

Viðtalstími: Miðvikudaga kl.11:00-12:00

Sigurður Einar Vilhelmsson
SEV
Efnafræði

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.10:30-11:30

Sólveig Einarsdóttir
SE
Íslenska

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.10:30-11:10

Svanhildur Agnarsdóttir
Bókasafnsfræðingur
Sveinn Gunnar Hálfdánarson
Sálfræðingur
Sverrir Árnason
SVÁ
Íslenska

Viðtalstími: Mánudaga kl.12:20-13:20

Telma Dís Sigurðardóttir
TDS
Eðlisfræði
Valgerður S. Kristjánsdóttir
VSK
Félagsgreinar

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.13:30-14:10

Vera Pálsdóttir
VP
Eðlisfræði

Viðtalstími: Mánudaga kl.12:30-13:20

Wieslaw F. Drymajlo
Ræstingar
Þórdís Eyvör Valdimarsdóttir
ÞEV
Enska

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.13:30-14:10

Þórður Kristinsson
ÞK
Félagsgreinar

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.10:30-11:15

Þórey Friðbjörnsdóttir
ÞF
Enska

Viðtalstími: Miðvikudaga kl.9:20-10:00 s.8679907

Þórunn Jensdóttir
ÞÓJ
Stærðfræði

Viðtalstími: Þriðjudaga kl.10:20-11:00

Viðtalstímar